Ngoại Hạng AnhBXH |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
21/4 01:30 | | | | | | |
Hạng Nhất AnhBXH |
20/4 18:30 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Stoke City | Plymouth Argyle | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 23:15 | | | | | | |
VĐQG Tây Ban NhaBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 21:15 | | | | | | |
|
20/4 23:30 | | | | | | |
21/4 02:00 | | | | | | |
Hạng 2 Tây Ban NhaBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 21:15 | Villarreal B | Racing Ferrol | |
| | | | | |
20/4 21:15 | | | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
21/4 02:00 | | | | | | |
VĐQG ItaliaBXH |
20/4 23:00 | | | | | | |
21/4 01:45 | | | | | | |
Hạng 2 ItaliaBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 21:15 | | | | | | |
20/4 21:15 | | | | | | |
20/4 21:15 | | | | | | |
20/4 21:15 | | | | | | |
VĐQG ĐứcBXH |
20/4 20:30 | | | | | | |
20/4 20:30 | | | | | | |
20/4 20:30 | | | | | | |
20/4 20:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | Union Berlin | Bayern Munich | |
| | | | | |
Hạng 2 ĐứcBXH |
20/4 18:00 | | | | | | |
20/4 18:00 | Osnabruck | Ein.Braunschweig | |
| | | | | |
20/4 18:00 | Fort.Dusseldorf | Greuther Furth | |
| | | | | |
21/4 01:30 | | | | | | |
VĐQG PhápBXH |
20/4 22:00 | | | | | | |
21/4 02:00 | | | | | | |
Hạng 2 PhápBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
VĐQG Bồ Đào NhaBXH |
20/4 21:30 | | | | | | |
21/4 00:00 | | | | | | |
21/4 02:30 | | | | | | |
VĐQG NgaBXH |
20/4 18:00 | | | | | | |
20/4 20:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | CSKA Moscow | Akhmat Groznyi | |
| | | | | |
VĐQG Ba LanBXH |
20/4 20:00 | Pogon Szczecin | Piast Gliwice | |
| | | | | |
20/4 22:30 | | | | | | |
21/4 01:00 | Zaglebie Lubin | Jagiellonia | |
| | | | | |
VĐQG BulgariaBXH |
20/4 19:15 | Pirin Blagoevgrad | Cherno More | |
| | | | | |
20/4 21:45 | Hebar Pazardzhik | Ludogorets | |
| | | | | |
21/4 00:15 | | | | | | |
VĐQG Bắc Ai LenBXH |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Coleraine | Crusaders Belfast | |
| | | | | |
VĐQG BỉBXH |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 23:15 | | | | | | |
21/4 01:00 | | | | | | |
21/4 01:45 | | | | | | |
VĐQG CroatiaBXH |
20/4 22:00 | | | | | | |
21/4 00:10 | Slaven Belupo | Hajduk Split | |
| | | | | |
VĐQG GeorgiaBXH |
20/4 18:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | Samgurali Tskh. | Dinamo Tbilisi | |
| | | | | |
VĐQG HungaryBXH |
20/4 19:30 | | | | | | |
20/4 22:00 | | | | | | |
21/4 00:30 | | | | | | |
VĐQG Hy LạpBXH |
20/4 22:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | Asteras Tripolis | Panetolikos | |
| | | | | |
VĐQG IcelandBXH |
20/4 23:15 | | | | | | |
VĐQG IsraelBXH |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 22:00 | Bnei Sakhnin | Maccabi Bnei Raina | |
| | | | | |
20/4 22:00 | Maccabi Netanya | Hapoel Jerusalem | |
| | | | | |
21/4 00:00 | Maccabi Haifa | Hap. Beer Sheva | |
| | | | | |
21/4 00:00 | Maccabi P.Tikva | Hapoel Tel Aviv | |
| | | | | |
VĐQG MaltaBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
VĐQG Phần LanBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
VĐQG RomaniaBXH |
20/4 19:00 | Politehnica Iasi | Voluntari | |
| | | | | |
20/4 21:30 | FC U Craiova 1948 | Dinamo Bucuresti | |
| | | | | |
21/4 00:30 | Steaua Bucuresti | Rapid Bucuresti | |
| | | | | |
VĐQG SerbiaBXH |
20/4 19:00 | FK Radnicki 1923 | Cukaricki Belgrade | |
| | | | | |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 23:00 | | | | | | |
VĐQG SlovakiaBXH |
20/4 20:30 | Zelez. Podbrezova | MSK Zilina | |
| | | | | |
20/4 23:00 | | | | | | |
20/4 23:00 | Zemplin Michalovce | Skalica | |
| | | | | |
20/4 23:00 | | | | | | |
VĐQG SloveniaBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
VĐQG SécBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 20:00 | Sparta Praha | Banik Ostrava | |
| | | | | |
20/4 20:00 | MFk Karvina | Bohemians 1905 | |
| | | | | |
20/4 23:00 | | | | | | |
VĐQG SípBXH |
20/4 23:00 | AE Zakakiou | Karmiotissa Pol. | |
| | | | | |
20/4 23:30 | Apollon Limassol | AEL Limassol | |
| | | | | |
VĐQG Thổ Nhĩ KỳBXH |
20/4 17:30 | Istanbulspor AS | Fatih Karagumruk | |
| | | | | |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 23:00 | Samsunspor | Adana Demirspor | |
| | | | | |
20/4 23:00 | | | | | | |
VĐQG Thụy SỹBXH |
20/4 23:00 | | | | | | |
20/4 23:00 | | | | | | |
21/4 01:30 | | | | | | |
VĐQG Thụy ĐiểnBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 22:30 | | | | | | |
VĐQG UkrainaBXH |
20/4 19:30 | | | | | | |
20/4 22:00 | | | | | | |
VĐQG ÁoBXH |
20/4 22:00 | SCR Altach | Blau Weiss Linz | |
| | | | | |
20/4 22:00 | Wolfsberger AC | Aust Lustenau | |
| | | | | |
20/4 22:00 | Austria Wien | WSG Swarovski Tirol | |
| | | | | |
VĐQG AustraliaBXH |
20/4 12:30 | WS Wanderers | Melbourne City | |
| | | | | |
20/4 14:30 | Melb. Victory | Brisbane Roar | |
| | | | | |
20/4 16:45 | | | | | | |
VĐQG Nhật BảnBXH |
20/4 12:00 | Consa. Sapporo | Sanf Hiroshima | |
| | | | | |
20/4 12:00 | Kyoto Sanga | Alb. Niigata (JPN) | |
| | | | | |
20/4 12:00 | Sagan Tosu | Kashima Antlers | |
| | | | | |
20/4 13:00 | Avispa Fukuoka | Jubilo Iwata | |
| | | | | |
20/4 13:00 | Shonan Bellmare | Vissel Kobe | |
| | | | | |
20/4 14:00 | | | | | | |
20/4 14:00 | | | | | | |
VĐQG Hàn QuốcBXH |
20/4 12:00 | | | | | | |
20/4 14:30 | | | | | | |
20/4 14:30 | Pohang Steelers | Gimcheon Sangmu | |
| | | | | |
VĐQG Trung QuốcBXH |
20/4 14:30 | Shandong Taishan | Cangzhou Mighty Lions | |
| | | | | |
20/4 18:00 | Chengdu Rongcheng | Shenzhen Peng City | |
| | | | | |
20/4 18:35 | Wuhan Three T. | Changchun Yatai | |
| | | | | |
20/4 19:00 | Nantong Zhiyun | Sh. Shenhua | |
| | | | | |
VĐQG Arập XeutBXH |
20/4 22:00 | | | | | | |
21/4 01:00 | | | | | | |
21/4 01:00 | | | | | | |
VĐQG Hồng KôngBXH |
20/4 17:00 | | | | | | |
VĐQG IndonesiaBXH |
20/4 15:00 | Persik Kediri | Persita Tangerang | |
| | | | | |
20/4 15:00 | Persib Bandung | Persebaya Surabaya | |
| | | | | |
20/4 19:00 | Bali United Pusam | Bhayangkara | |
| | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
VĐQG Thái LanBXH |
20/4 18:00 | | | | | | |
20/4 18:30 | Police Tero FC | Uthai Thani FC | |
| | | | | |
20/4 20:00 | | | | | | |
VĐQG UAEBXH |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
VĐQG Ấn ĐộBXH |
20/4 21:00 | | | | | | |
VĐQG ArgentinaBXH |
21/4 01:30 | Argentinos Jun. | Defensa YJ | |
| | | | | |
21/4 04:30 | Estudiantes LP | Barracas Central | |
| | | | | |
21/4 07:15 | Godoy Cruz | Velez Sarsfield | |
| | | | | |
VĐQG BrazilBXH |
21/4 02:00 | | | | | | |
21/4 04:30 | | | | | | |
21/4 04:30 | Bragantino/SP | Corinthians/SP | |
| | | | | |
21/4 07:00 | Atl. Mineiro/MG | Cruzeiro/MG | |
| | | | | |
VĐQG Chi LêBXH |
21/4 02:00 | | | | | | |
21/4 07:30 | | | | | | |
VĐQG ColombiaBXH |
21/4 04:00 | | | | | | |
21/4 06:10 | Junior Barranquilla | Once Caldas | |
| | | | | |
21/4 08:30 | Alianza Petrolera | Jag de Cordoba | |
| | | | | |
VĐQG ParaguayBXH |
21/4 04:30 | Sportivo Ameliano | General Caballero | |
| | | | | |
VĐQG PeruBXH |
21/4 01:00 | CD Los Chankas | Sport Huancayo | |
| | | | | |
21/4 03:30 | | | | | | |
21/4 03:30 | Carlos A. Mannucci | UTC Cajamarca | |
| | | | | |
VĐQG UruguayBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
21/4 01:00 | | | | | | |
21/4 04:00 | Nacional(URU) | Rampla Juniors | |
| | | | | |
21/4 06:30 | Dep. Maldonado | Miramar Misiones | |
| | | | | |
VĐQG MỹBXH |
21/4 06:37 | | | | | | |
21/4 06:37 | | | | | | |
21/4 06:37 | | | | | | |
21/4 06:37 | | | | | | |
21/4 06:37 | Columbus Crew | Portland Timbers | |
| | | | | |
21/4 07:37 | Chicago Fire | Real Salt Lake | |
| | | | | |
21/4 07:37 | Sporting Kansas | St. Louis City SC | |
| | | | | |
21/4 07:37 | | | | | | |
21/4 08:37 | | | | | | |
21/4 09:37 | Seattle Sounders | Vancouver WC | |
| | | | | |
21/4 09:37 | Los Angeles FC | New York RB | |
| | | | | |
VĐQG MexicoBXH |
21/4 06:00 | | | | | | |
21/4 08:00 | | | | | | |
21/4 08:00 | | | | | | |
21/4 10:00 | | | | | | |
VĐQG Costa RicaBXH |
21/4 09:00 | | | | | | |
VĐQG Nam PhiBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 22:30 | | | | | | |
Hạng Nhất ScotlandBXH |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Partick Thistle | Airdrieonians | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
Hạng 2 Bồ Đào NhaBXH |
20/4 17:00 | | | | | | |
20/4 20:00 | Uniao Torreense | Uniao Leiria | |
| | | | | |
20/4 21:30 | | | | | | |
Hạng 2 Hà LanBXH |
20/4 21:30 | | | | | | |
20/4 23:45 | | | | | | |
21/4 01:00 | | | | | | |
Hạng 2 NgaBXH |
20/4 11:00 | | | | | | |
20/4 15:30 | | | | | | |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 20:00 | Leningradets | Sokol Saratov | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Alania Vla | Volgar Astrakhan | |
| | | | | |
20/4 21:00 | Shinnik Yaroslavl | Dyn. Makhachkala | |
| | | | | |
20/4 22:00 | Torpedo Moscow | Arsenal-Tula | |
| | | | | |
Hạng 2 Ba LanBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 22:30 | | | | | | |
21/4 01:00 | | | | | | |
Hạng 2 BỉBXH |
20/4 20:00 | Anderlecht II | Club Brugge II | |
| | | | | |
Hạng 2 Na UyBXH |
20/4 21:00 | Start Kristiansand | Sandnes Ulf | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
Hạng 2 Phần LanBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 20:00 | | | | | | |
Hạng 2 Thổ Nhĩ KỳBXH |
20/4 17:30 | | | | | | |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 23:00 | | | | | | |
Hạng 2 Thụy SỹBXH |
20/4 23:00 | | | | | | |
Hạng 2 Thụy ĐiểnBXH |
20/4 18:00 | | | | | | |
20/4 18:00 | | | | | | |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 20:00 | Utsiktens BK | GIF Sundsvall | |
| | | | | |
Hạng 2 ÁoBXH |
20/4 19:30 | | | | | | |
Hạng 2 Đan MạchBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
Hạng 2 Nhật BảnBXH |
20/4 12:00 | Shimizu S-Pulse | Vegalta Sendai | |
| | | | | |
20/4 12:00 | | | | | | |
20/4 12:00 | Ventforet Kofu | Thespa Kusatsu | |
| | | | | |
20/4 12:00 | | | | | | |
20/4 12:00 | Fujieda MYFC | Tokushima Vortis | |
| | | | | |
Hạng 2 Hàn QuốcBXH |
20/4 12:00 | | | | | | |
20/4 14:30 | Seongnam | Chungbuk Cheongju | |
| | | | | |
Hạng 2 ArgentinaBXH |
20/4 23:00 | Deportivo Madryn | Chaco For Ever | |
| | | | | |
20/4 23:35 | | | | | | |
21/4 01:00 | | | | | | |
21/4 01:30 | Defensores Unidos | Def.Belgrano | |
| | | | | |
21/4 05:05 | | | | | | |
21/4 06:00 | Talleres (RdE) | Tristan Suarez | |
| | | | | |
Hạng 2 BrazilBXH |
21/4 01:30 | | | | | | |
21/4 02:30 | | | | | | |
21/4 03:00 | | | | | | |
21/4 04:00 | | | | | | |
Hạng 2 Chi LêBXH |
21/4 02:00 | | | | | | |
Hạng 2 ColombiaBXH |
21/4 02:00 | | | | | | |
21/4 03:30 | Atletico Huila | Barranquilla | |
| | | | | |
21/4 03:30 | | | | | | |
Hạng Nhất Mỹ USL ProBXH |
21/4 03:05 | Detroit City FC | Oakland Roots | |
| | | | | |
21/4 03:05 | Loudoun United | Louisville City | |
| | | | | |
21/4 04:05 | Hartford Athletic | SA Scorpions | |
| | | | | |
21/4 05:05 | | | | | | |
21/4 06:05 | North Carolina | New Mexico United | |
| | | | | |
21/4 06:05 | Miami FC | Birmingham Legion | |
| | | | | |
21/4 06:35 | Tampa Bay Rowdies | El Paso Locomotive | |
| | | | | |
21/4 07:05 | Memphis 901 | Monterey Bay FC | |
| | | | | |
21/4 07:05 | Colorado Springs | Indy Eleven | |
| | | | | |
21/4 09:05 | Orange County SC | Sacramento | |
| | | | | |
21/4 09:35 | Phoenix Rising | Pittsburgh R. | |
| | | | | |
Cúp FABXH |
20/4 23:15 | | | | | | |
Cúp FA ScotlandBXH |
20/4 18:30 | | | | | | |
League OneBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Cambridge Utd | Derby County | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Leyton Orient | Fleetwood Town | |
| | | | | |
20/4 21:00 | Charlton Athletic | Shrewsbury | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Bristol Rovers | Peterborough Utd | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
Hạng 3 Tây Ban NhaBXH |
20/4 21:00 | Real Sociedad B | Fuenlabrada | |
| | | | | |
20/4 22:00 | | | | | | |
20/4 23:00 | | | | | | |
20/4 23:00 | | | | | | |
21/4 00:00 | Deportivo | Cultural Leonesa | |
| | | | | |
21/4 01:00 | | | | | | |
21/4 01:00 | | | | | | |
Hạng 3 ItaliaBXH |
20/4 23:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | Aurora Pro Patria | Virtus Verona | |
| | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | | | | | | |
20/4 23:30 | Pro Vercelli | ArzignanoChiampo | |
| | | | | |
Hạng 3 ĐứcBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | Erzgebirge Aue | Unterhaching | |
| | | | | |
20/4 21:30 | | | | | | |
Hạng 2 ScotlandBXH |
20/4 21:00 | Stirling Albion | Queen of South | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 23:30 | Cove Rangers | Alloa Athletic | |
| | | | | |
Hạng 3 Phần LanBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 20:00 | RoPS Rovaniemi | Jyvaskyla JK | |
| | | | | |
Hạng 3 Thụy ĐiểnBXH |
20/4 18:00 | | | | | | |
20/4 18:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Karlstad BK | Stockholm Intl | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Sollentuna FK | FBK Karlstad | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
Hạng 3 Đan MạchBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
Aus FB West PremierBXH |
20/4 14:00 | Bayswater City | Perth Glory U21 | |
| | | | | |
20/4 14:00 | | | | | | |
20/4 14:00 | Western Knights | Olympic Kingsway | |
| | | | | |
20/4 14:00 | Floreat Athena | Stirling Macedonia | |
| | | | | |
20/4 14:00 | Perth RedStar | Fremantle City | |
| | | | | |
20/4 14:00 | | | | | | |
Aus New South WalesBXH |
20/4 13:30 | Sutherland Sharks | Manly Utd | |
| | | | | |
20/4 16:00 | St George Saints | Hills Brumbies | |
| | | | | |
Aus QueenslandBXH |
20/4 15:00 | Redlands Utd | Queensland Lion | |
| | | | | |
20/4 15:15 | Wynnum Wolves | Moreton Bay Utd | |
| | | | | |
20/4 15:30 | Peninsula Power | SC Wanderers | |
| | | | | |
Aus South Sup.LeagueBXH |
20/4 12:30 | Campbelltown City | Adelaide Comets | |
| | | | | |
20/4 14:30 | Adelaide Raiders | White City W. | |
| | | | | |
Aus VictoriaBXH |
20/4 12:00 | | | | | | |
20/4 15:15 | Altona Magic SC | Melb. Knights | |
| | | | | |
20/4 16:00 | Dandenong Th. | Avondale Heights | |
| | | | | |
Hạng 3 Nhật BảnBXH |
20/4 12:00 | Matsumoto Yama. | Kamatamare San. | |
| | | | | |
20/4 12:00 | | | | | | |
Hạng 3 Hàn QuốcBXH |
20/4 12:00 | Chuncheon FC | Ulsan Citizen | |
| | | | | |
League TwoBXH |
20/4 18:30 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Notts County | Colchester Utd | |
| | | | | |
20/4 21:00 | | | | | | |
20/4 21:00 | Harrogate Town | Milton Keynes Dons | |
| | | | | |
Hạng 4 Đức - Miền BắcBXH |
20/4 18:00 | Phonix Lubeck | Ein. Norderstedt | |
| | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 22:00 | FC Kilia Kiel | Hamburger II | |
| | | | | |
Hạng 4 Đức - BavariaBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | Greuther Furth II | DJK Vilzing | |
| | | | | |
20/4 19:00 | Ein.Bamberg | Schalding Hein. | |
| | | | | |
Hạng 4 Đức - Đông BắcBXH |
20/4 18:00 | | | | | | |
20/4 18:30 | Meuselwitz | VSG Altglienicke | |
| | | | | |
20/4 21:00 | Greifswalder FC | C. Leipzig | |
| | | | | |
Hạng 4 Đức - Miền NamBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | Barockstadt FL | Hoffenheim II | |
| | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | SGV Freiberg | Hessen Kassel | |
| | | | | |
Hạng 4 Đức - Miền TâyBXH |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
20/4 19:00 | | | | | | |
U23 Châu ÁBXH |
20/4 20:00 | | | | | | |
20/4 22:30 | | | | | | |
U23 AnhBXH |
20/4 18:00 | | | | | | |